- Home
- Products
- Mga pallet truck
- 176235 Toyota HHL-100-PH
176235
Toyota HHL-100-PH
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1000 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2020 |
| Pagbasa ng Metro | 1 |
| Taas ng pag-angat | 80 cm |
| Battery volts | 12 |
| Timbang | 183 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 118 cm |