- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6341 ELM Kragelund 6HFPF25 1200 2TFP25 1200 2000
6341
ELM Kragelund 6HFPF25 1200 2TFP25 1200 2000
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 2500 kg |
| FEM Class | FEM2 |
| Taon ng konstruksiyon | 2017 |
| Lapad ng frame | 1200 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1150 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 380 mm |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 358 kg |