- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6340 Cascade 52G-FPS-340
6340
Cascade 52G-FPS-340
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 3200 kg |
| FEM Class | FEM3 |
| Taon ng konstruksiyon | 2018 |
| Lapad ng frame | 1550 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 2650 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 760 mm |
| Forks | 1600x125x45 |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 572 kg |