- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6337 Kaup 2.5T411ZA
6337
Kaup 2.5T411ZA
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 3000 kg |
| FEM Class | FEM3 |
| Taon ng konstruksiyon | 2021 |
| Lapad ng frame | 1140 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1840 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 555 mm |
| Forks | 2000x120x50 |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 468 kg |