- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6336
6336
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | rotating head |
|---|---|
| Kapasidad | 2500 kg |
| FEM Class | FEM2 |
| Taon ng konstruksiyon | 2017 |
| Lapad ng frame | 1040 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1800 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 550 mm |
| Umiikot | 360 |
| Forks | 1500X120x40 |
| Timbang | 572 kg |