- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6333 Bolzoni-Auramo KS28YKB
6333
Bolzoni-Auramo KS28YKB
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 2800 kg |
| FEM Class | FEM3 |
| Taon ng konstruksiyon | 2006 |
| Lapad ng frame | 1000 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1680 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 646 mm |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 321 kg |