- Home
- Products
- Mga stacker
- 177069 Crown ETI-4000-1.4-TF
177069
Crown ETI-4000-1.4-TF
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1400 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2016 |
| Pagbasa ng Metro | 204145 |
| Mast | Dalawahang freelift |
| Taas ng pag-angat | 290 cm |
| Pinababang taas (cm) | 197 cm |
| Battery volts | 24 |
| Battery ampere hour | 375 |
| Timbang | 1442 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 120 cm |
| Details | powersteering |