- Home
- Products
- Mga stacker
- 176646 Jungheinrich EMD-115-I
176646
Jungheinrich EMD-115-I
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1500 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2020 |
| Pagbasa ng Metro | 68 |
| Mast | Isahang freelift |
| Taas ng pag-angat | 152 cm |
| Pinababang taas (cm) | 186 cm |
| Battery volts | 24 |
| Timbang | 520 kg |
| Fork width | 55 cm |
| Fork length | 120 cm |
| Details | Initial lift, Lithium-ion battery |