- Home
- Products
- Mga stacker
- 176554 Linde D-06 (1160)
176554
Linde D-06 (1160)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 600 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2014 |
| Pagbasa ng Metro | 1013 |
| Mast | Dalawahang wideview |
| Taas ng pag-angat | 172 cm |
| Pinababang taas (cm) | 135 cm |
| Battery volts | 24 |
| Timbang | 875 kg |
| Fork width | 54 cm |
| Fork length | 115 cm |
| Details | Initial lift |