- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6299 Durwen PBK 80
6299
Durwen PBK 80
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | bale clamp |
|---|---|
| Kapasidad | 5000 kg |
| FEM Class | FEM4 |
| Taon ng konstruksiyon | 2021 |
| Lapad ng frame | 2200 mm |
| Mga braso o plaka (taas) | 480 mm |
| Mga braso o plaka (haba) | 1700 mm |
| Timbang | 2265 kg |