- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6294 ELM Kragelund 5LF 45 1400
6294
ELM Kragelund 5LF 45 1400
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 4500 kg |
| FEM Class | FEM3 |
| Taon ng konstruksiyon | 2023 |
| Lapad ng frame | 1400 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1300 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 40 mm |
| Forks | 1200x150x50 |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 347 kg |