- Home
- Products
- Mga stacker
- 176528 Toyota SWE-140-L
176528
Toyota SWE-140-L
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1400 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2017 |
| Pagbasa ng Metro | 614 |
| Mast | Tatluhang freelift |
| Taas ng pag-angat | 475 cm |
| Pinababang taas (cm) | 220 cm |
| Battery volts | 24 |
| Battery ampere hour | 225 |
| Timbang | 1105 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 100 cm |
| Details | Initial lift |