- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6292 Durwen DZV 30 F
6292
Durwen DZV 30 F
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 2500 kg |
| FEM Class | FEM3 |
| Taon ng konstruksiyon | 2021 |
| Lapad ng frame | 1155 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1050 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 335 mm |
| Umiikot | 360 |
| Forks | 1200x125x40 |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 660 kg |