- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6282 Durwen WZV 25
6282
Durwen WZV 25
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 2500 kg |
| FEM Class | FEM2 |
| Taon ng konstruksiyon | 2017 |
| Lapad ng frame | 970 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 870 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 280 mm |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 146 kg |