- Home
- Products
- Mga stacker
- 176382 Jungheinrich EJC-112
176382
Jungheinrich EJC-112
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1200 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2012 |
| Pagbasa ng Metro | 1456 |
| Mast | Dalawahang standard |
| Taas ng pag-angat | 360 cm |
| Pinababang taas (cm) | 225 cm |
| Battery volts | 24 |
| Timbang | 865 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 115 cm |