- Home
- Products
- Mga reach truck
- 176373 BT RRE-250-HE
176373
BT RRE-250-HE
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 2500 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2017 |
| Pagbasa ng Metro | 7149 |
| Mast | Tatluhang freelift |
| Taas ng pag-angat | 1100 cm |
| Pinababang taas (cm) | 435 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| Pedal | Single pedal |
| Battery volts | 48 |
| Details | new forks |
| Attachment types | Sideshift |