- Home
- Products
- Mga kalakip
- 6280 Cascade PFG480-8004 4964149 PFG480A2000
6280
Cascade PFG480-8004 4964149 PFG480A2000
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Kapasidad | 8000 kg |
| FEM Class | FEM4 |
| Taon ng konstruksiyon | 2016 |
| Lapad ng frame | 2000 mm |
| Sakop ng pagbubukas (max) | 1885 mm |
| Sakop ng pagbubukas (min) | 570 mm |
| Umiikot | 360 |
| Forks | 1610x200x60 |
| Sideshift | Yes |
| Timbang | 1838 kg |