- Home
- Products
- Mga orderpick na truck
- 176340 Toyota OSE-100
176340
Toyota OSE-100
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1000 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2021 |
| Pagbasa ng Metro | 1724 |
| Mast | Isahang freelift |
| Taas ng pag-angat | 188 cm |
| Platform height | 120 cm |
| Pinababang taas (cm) | 156 cm |
| Battery volts | 24 |
| Battery ampere hour | 465 |
| Timbang | 1826 kg |
| Details | Initial lift, powersteering |