- Home
- Products
- Mga stacker
- 176324 Toyota SWE-120-S
176324
Toyota SWE-120-S
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1200 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2021 |
| Pagbasa ng Metro | 323 |
| Mast | Isahang freelift |
| Taas ng pag-angat | 135 cm |
| Pinababang taas (cm) | 185 cm |
| Battery volts | 24 |
| Battery ampere hour | 225 |
| Timbang | 975 kg |
| Details | wd |