- Home
- Products
- Mga reach truck
- 176288 Toyota RRE-140-H
176288
Toyota RRE-140-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1400 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2018 |
| Pagbasa ng Metro | 11538 |
| Mast | Tatluhang freelift |
| Taas ng pag-angat | 800 cm |
| Pinababang taas (cm) | 325 cm |
| Control type | Standard joystick |
| Pedal | Single pedal |
| Battery volts | 48 |
| Battery ampere hour | 620 |
| Timbang | 3889 kg |
| Attachment types | Sideshift |