- Home
- Products
- Mga stacker
- 176273 Toyota SWE-120
176273
Toyota SWE-120
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1200 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2018 |
| Pagbasa ng Metro | 6197 |
| Mast | Dalawahang standard |
| Taas ng pag-angat | 290 cm |
| Pinababang taas (cm) | 193 cm |
| Battery volts | 24 |
| Timbang | 1005 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |