- Home
- Products
- Mga reach truck
- 176227 BT RRE-160
176227
BT RRE-160
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1600 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2016 |
| Pagbasa ng Metro | 5273 |
| Mast | Tatluhang freelift |
| Taas ng pag-angat | 900 cm |
| Pinababang taas (cm) | 380 cm |
| Pedal | Single pedal |
| Battery volts | 48 |
| Battery ampere hour | 775 |
| Timbang | 4100 kg |
| Attachment types | Sideshift |