- Home
- Products
- Mga stacker
- 176182 Toyota HWE-100-S
176182
Toyota HWE-100-S
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1000 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2016 |
| Pagbasa ng Metro | 23 |
| Mast | Isahang freelift |
| Taas ng pag-angat | 158 cm |
| Pinababang taas (cm) | 186 cm |
| Battery volts | 24 |
| Timbang | 610 kg |
| Details | wd |