- Home
- Products
- Mga stacker
- 176110 Hyster S-1.2
176110
Hyster S-1.2
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1200 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2018 |
| Pagbasa ng Metro | 1684 |
| Mast | Dalawahang wideview |
| Taas ng pag-angat | 425 cm |
| Pinababang taas (cm) | 255 cm |
| Battery volts | 24 |
| Timbang | 1084 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |