- Home
- Products
- Mga reach truck
- 175886 Toyota RRE-160-HE
175886
Toyota RRE-160-HE
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 1600 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2021 |
| Pagbasa ng Metro | 5182 |
| Mast | Tatluhang freelift |
| Taas ng pag-angat | 800 cm |
| Pinababang taas (cm) | 325 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| Pedal | Single pedal |
| Battery volts | 48 |
| Battery ampere hour | 775 |
| Timbang | 4203 kg |
| Attachment types | Sideshift |