- Home
- Products
- Mga reach truck
- 175505 Toyota RRE-200-HE
175505
Toyota RRE-200-HE
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Kapasidad | 2000 kg |
|---|---|
| Makina | Baterya |
| Taon ng konstruksiyon | 2018 |
| Pagbasa ng Metro | 3262 |
| Mast | Tatluhang freelift |
| Taas ng pag-angat | 1050 cm |
| Pinababang taas (cm) | 420 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| Pedal | Single pedal |
| Battery volts | 48 |
| Timbang | 5190 kg |
| Attachment types | Sideshift |