6337
Kaup 2.5T411ZA
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Tải trọng | 3000 kg |
| Lớp FEM | FEM3 |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Chiều rộng khung | 1140 mm |
| Phạm vi mở (max) | 1840 mm |
| Phạm vi mở (min) | 555 mm |
| Forks | 2000x120x50 |
| Sideshift | Yes |
| Trọng lượng | 468 kg |