6333
Bolzoni-Auramo KS28YKB
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Tải trọng | 2800 kg |
| Lớp FEM | FEM3 |
| Năm sản xuất | 2006 |
| Chiều rộng khung | 1000 mm |
| Phạm vi mở (max) | 1680 mm |
| Phạm vi mở (min) | 646 mm |
| Sideshift | Yes |
| Trọng lượng | 321 kg |