- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 177116 Toyota SWE-120-S
177116
Toyota SWE-120-S
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 97 |
| Loại khung | Nhìn rộng kép |
| Nâng | 265 cm |
| Chiều cao hạ | 185 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 225 |
| Battery year of manufacture | 2021 |
| Trọng lượng | 1065 kg |
| Details | wd |