- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 177069 Crown ETI-4000-1.4-TF
177069
Crown ETI-4000-1.4-TF
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1400 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2016 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 204145 |
| Loại khung | Nâng tự do kép |
| Nâng | 290 cm |
| Chiều cao hạ | 197 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 375 |
| Trọng lượng | 1442 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 120 cm |
| Details | powersteering |