- Trang chủ
- Products
- Xe nâng người
- 177041 JLG 10-MSP
177041
JLG 10-MSP
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 275 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2012 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 583 |
| Platform height | 305 cm |
| Chiều cao hạ | 145 cm |
| Pin V | 24 |
| Tyre type front | Cushion |
| Tyre type rear | Cushion |
| Trọng lượng | 500 kg |