- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176950 Toyota SSI-200-D
176950
Toyota SSI-200-D
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2023 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 25 |
| Loại khung | Nhìn rộng kép |
| Nâng | 210 cm |
| Chiều cao hạ | 160 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 300 |
| Trọng lượng | 1264 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 150 cm |
| Details | Initial lift, Lithium-ion battery, powersteering |