- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176829 Toyota RRE-160-H
176829
Toyota RRE-160-H
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1123 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 540 cm |
| Chiều cao hạ | 240 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 620 |
| Trọng lượng | 3606 kg |
| Attachment types | Sideshift |