- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176816 Toyota SWE-120
176816
Toyota SWE-120
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 3306 |
| Loại khung | Nâng tự do kép |
| Nâng | 415 cm |
| Chiều cao hạ | 255 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 225 |
| Trọng lượng | 1085 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |