- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176802 Toyota SWE-160
176802
Toyota SWE-160
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1571 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 540 cm |
| Chiều cao hạ | 235 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 500 |
| Battery year of manufacture | 2018 |
| Trọng lượng | 1656 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |