- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176790 Toyota LWE-160
176790
Toyota LWE-160
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 5982 |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 555 kg |
| Fork width | 54 cm |
| Fork length | 120 cm |