- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176746 Linde T-20 (1152)
176746
Linde T-20 (1152)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2014 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 784 |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 250 |
| Battery year of manufacture | 2013 |
| Trọng lượng | 545 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 160 cm |