- Trang chủ
- Products
- Xe nâng reach
- 176700 Toyota RRE-160-H
176700
Toyota RRE-160-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2018 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 4022 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 900 cm |
| Chiều cao hạ | 355 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 620 |
| Trọng lượng | 4084 kg |
| Fork length | 115 cm |
| Details | 5 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift, Fork Positioner |