- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176652 Jungheinrich ESC-214-Z
176652
Jungheinrich ESC-214-Z
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1400 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2019 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 324 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 535 cm |
| Chiều cao hạ | 232 cm |
| Control type | Standard joystick |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 375 |
| Battery year of manufacture | 2018 |
| Trọng lượng | 1738 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |
| Details | Initial lift, powersteering |