- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176646 Jungheinrich EMD-115-I
176646
Jungheinrich EMD-115-I
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2020 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 68 |
| Loại khung | Nâng tự do đơn |
| Nâng | 152 cm |
| Chiều cao hạ | 186 cm |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 520 kg |
| Fork width | 55 cm |
| Fork length | 120 cm |
| Details | Initial lift, Lithium-ion battery |