- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 176645 Jungheinrich EKS-210
176645
Jungheinrich EKS-210
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2019 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 5411 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 631 cm |
| Platform height | 550 cm |
| Chiều cao hạ | 260 cm |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 465 |
| Battery year of manufacture | 2023 |
| Trọng lượng | 4125 kg |
| Fork width | 83 cm |
| Fork length | 80 cm |
| Details | Initial lift, powersteering |