- Trang chủ
- Products
- Xe nâng pallet
- 176596 Linde T-20-SP-02 (131)
176596
Linde T-20-SP-02 (131)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2000 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 2742 |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 955 kg |
| Fork width | 58 cm |
| Fork length | 100 cm |
| Details | powersteering |