- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176554 Linde D-06 (1160)
176554
Linde D-06 (1160)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 600 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2014 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1013 |
| Loại khung | Nhìn rộng kép |
| Nâng | 172 cm |
| Chiều cao hạ | 135 cm |
| Pin V | 24 |
| Trọng lượng | 875 kg |
| Fork width | 54 cm |
| Fork length | 115 cm |
| Details | Initial lift |