6299
Durwen PBK 80
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | bale clamp |
|---|---|
| Tải trọng | 5000 kg |
| Lớp FEM | FEM4 |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Chiều rộng khung | 2200 mm |
| Tay hoặc đĩa (Chiều cao) | 480 mm |
| Tay hoặc đĩa (dài của) | 1700 mm |
| Trọng lượng | 2265 kg |