176530
BT CBE-120
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1200 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2006 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 1388 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 450 cm |
| Chiều cao hạ | 205 cm |
| Control type | Handles |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 48 |
| Pin Ah | 420 |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 18x7-8 |
| Tyre size rear | 16x6-8 |
| Trọng lượng | 3138 kg |
| Details | 3 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |