- Trang chủ
- Products
- Xe nâng xếp chồng
- 176528 Toyota SWE-140-L
176528
Toyota SWE-140-L
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1400 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2017 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 614 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 475 cm |
| Chiều cao hạ | 220 cm |
| Pin V | 24 |
| Pin Ah | 225 |
| Trọng lượng | 1105 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 100 cm |
| Details | Initial lift |