176518
Linde E-25-H-01-600 (387)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 2500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2013 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 3190 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 478 cm |
| Chiều cao hạ | 218 cm |
| Control type | Standard joystick |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Pin V | 80 |
| Tyre type front | SE Non Marking |
| Tyre type rear | SE Non Marking |
| Tyre size front | 225/75-10 |
| Tyre size rear | 200/50-10 |
| Trọng lượng | 5406 kg |
| Details | 4 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |