- Trang chủ
- Products
- xe nâng chọn hàng
- 176495 Jungheinrich EKM-202-300-T
176495
Jungheinrich EKM-202-300-T
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 215 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | Pin |
| Năm sản xuất | 2020 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 4165 |
| Platform height | 300 cm |
| Chiều cao hạ | 145 cm |
| Pin V | 24 |
| Tyre type front | Cushion |
| Tyre type rear | Cushion |
| Trọng lượng | 646 kg |