6292
Durwen DZV 30 F
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| Tải trọng | 2500 kg |
| Lớp FEM | FEM3 |
| Năm sản xuất | 2021 |
| Chiều rộng khung | 1155 mm |
| Phạm vi mở (max) | 1050 mm |
| Phạm vi mở (min) | 335 mm |
| xoay | 360 |
| Forks | 1200x125x40 |
| Sideshift | Yes |
| Trọng lượng | 660 kg |