176420
Toyota 02-8-FGF-15
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Tải trọng | 1500 kg |
|---|---|
| Loại nhiên liệu | LPG |
| động cơ | Automatic |
| Năm sản xuất | 2019 |
| Giá Trị Trên Máy Đo | 19624 |
| Loại khung | Nâng tự do ba |
| Nâng | 470 cm |
| Chiều cao hạ | 215 cm |
| Control type | Handles |
| bàn đạp | bàn đạp đơn |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 6.50-10 |
| Tyre size rear | 5.00-8 |
| Trọng lượng | 2940 kg |
| Details | 3 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |